Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Sợi quang Patch Cord

chất lượng tốt Cáp Cat5e Lan giảm giá
chất lượng tốt Cáp Cat5e Lan giảm giá
Tôi đã nhận được cáp tuần trước, tôi yêu chất lượng của cáp cat5e. Tôi sẽ sớm ra lệnh.

—— Ritumli Ram

Tôi đã hợp tác với BLG trong nhiều năm. chúng tốt trong cat5e & cat6. Họ là những đối tác tốt , cảm ơn sự giúp đỡ của bạn trong chuyến thăm đầu tiên của tôi ở Trung Quốc.

—— Dmitriy

Tôi rất vui khi được bạn. Chất lượng tốt, giá tốt và dịch vụ tốt. Ahhhhhhh ...

—— Hassan Gj

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Sợi quang Patch Cord

(11)
Trung Quốc Dây cáp quang LC - LC Sợi dây đôi OM4 Dây nhảy đôi 1M 2M 3M nhà máy sản xuất

Dây cáp quang LC - LC Sợi dây đôi OM4 Dây nhảy đôi 1M 2M 3M

Dây cáp quang LC - LC Sợi dây đôi OM4 Dây nhảy đôi 1M 2M 3M Sợi dây cáp quang Mô tả: Patch Patch là một chiều dài của cáp quang với các đầu nối được cố định ở hai đầu để nhận ra kết nối hoạt động đường dẫn ... Read More
2019-06-11 17:11:56
Trung Quốc Simplex Single Mode Sợi quang Patch Cord thấp chèn mất 0.9mm nhà máy sản xuất

Simplex Single Mode Sợi quang Patch Cord thấp chèn mất 0.9mm

0.9mm Simplex sợi Pigtail LC SC FC ST đơn chế độ Nhảy cáp quang đa mode 1. Hiệu suất kỹ thuật Đường kính cáp: 2.0mm Mất chèn: ≤ 0.3dB Trở lại mất: ≥ 50dB Nhiệt độ hoạt động: -40 ℃ đến + 75 ℃ Nhiệt độ bảo quản: ... Read More
2018-10-19 14:33:21
Trung Quốc Cáp treo sợi quang đa năng 9 / 125μM, Cáp quang sợi quang LSZH Jumper nhà máy sản xuất

Cáp treo sợi quang đa năng 9 / 125μM, Cáp quang sợi quang LSZH Jumper

Cáp quang SC cáp đơn giản 9 / 125μm Cáp kết nối LSZH Jumper Dây Patch được sử dụng để cung cấp kết nối quang học cho các thiết bị điện tử quang. Các sử dụng dây vá cung cấp một phương pháp nhanh chóng và dễ d... Read More
2018-10-19 14:33:21
Trung Quốc Mức độ thông minh Sợi quang Patch Cord Với 2.0mm LC Fiber Connector nhà máy sản xuất

Mức độ thông minh Sợi quang Patch Cord Với 2.0mm LC Fiber Connector

Đa chế độ sợi quang vá dây 2.0mm LC sợi Cáp quang kết nối 3m Sợi quang Patch Cord là một chiều dài của cáp quang với các đầu nối cố định ở hai đầu để nhận ra kết nối hoạt động của đường quang. Pigtail là cáp ... Read More
2018-10-19 14:33:21
Trung Quốc FC ST 50 / 125um Lc để Lc sợi vá cáp đơn chế độ chiều dài tùy chỉnh nhà máy sản xuất

FC ST 50 / 125um Lc để Lc sợi vá cáp đơn chế độ chiều dài tùy chỉnh

Cáp quang sợi quang FC ST 50 / 125um OM3 MPO / MPO Tuân theo tiêu chuẩn IEC, Telcordia GR-326-CORE Mất chèn thấp và mất mát trở lại cao Đánh bóng PC / UPC / APC Đường kính: 0,9, 2,0 và 3,0mm Ghim sợi của chế độ ... Read More
2018-10-19 14:33:21
Trung Quốc Duplex 2.0mm Passive Fiber Optic Patch Cord Đối với mạng viễn thông nhà máy sản xuất

Duplex 2.0mm Passive Fiber Optic Patch Cord Đối với mạng viễn thông

SC APC - Duplex OM4 OM2 OM2 OM4 Duplex 2.0mm 3 M Thụ động sợi quang Patch Jumper dây Sự miêu tả Dây vá là cáp quang được sử dụng để gắn một thiết bị vào một thiết bị khác để định tuyến tín hiệu. Thông thường có ... Read More
2018-10-19 14:33:21
Trung Quốc Cáp quang sợi quang đa màu vàng, 12 lõi St To St Fiber Patch Cable nhà máy sản xuất

Cáp quang sợi quang đa màu vàng, 12 lõi St To St Fiber Patch Cable

Màu vàng 12 lõi Chế độ đơn SC UPC Fiber Optic Cáp Pigtail Bunched viễn thông Dây vá kiểu gói 6,8,12,24,48cores / pigtail có thể được tạo thành với các loại khác nhau của các đầu nối như SC, FC, ST, LC, MU, MTRJ... Read More
2018-10-19 14:33:21
Trung Quốc Nhiệt độ cao ổn định sợi quang Patch Cord với SC / UPC kết nối độ bền tốt nhà máy sản xuất

Nhiệt độ cao ổn định sợi quang Patch Cord với SC / UPC kết nối độ bền tốt

Cung cấp cáp quang cáp quang SC / PC SC / UPC kết nối sợi quang Pigtail SC SM Simplex Thông sô ky thuật: Đầu nối Pigtail PC (SM) UPC (SM) APC (SM) MM Mất mát trở lại (dB) ≥45 ≥50 ≥60 ≥35 Mất chèn (dB) ≤0.2 (t... Read More
2018-10-19 14:33:21
Trung Quốc Duplex chế độ đơn để đa sợi vá dây / Blue Fc để Lc sợi vá dây nhà máy sản xuất

Duplex chế độ đơn để đa sợi vá dây / Blue Fc để Lc sợi vá dây

LC / UPC-LC / APC 9 / 125um Chế độ Duplex đơn CATV Fiber Quang Patch dây sợi Jumper Mục Cáp quang Patch Mặt cuối Ferrule PC UPC APC Loại trình kết nối FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU, E2000, MPO, DIN, D4 và SMA Loại c... Read More
2018-10-19 14:33:21
Trung Quốc Tốc độ truyền cao Sợi quang Patch Cord với kết nối khác nhau độ chính xác cao nhà máy sản xuất

Tốc độ truyền cao Sợi quang Patch Cord với kết nối khác nhau độ chính xác cao

Single Mode 9/125 Duplex Dây Patch quang SC / UPC - SC / UPC Cáp quang sợi quang còn được gọi là cáp quang hoặc dây cáp quang. Nó là bao gồm một cáp quang kết thúc với các đầu nối khác nhau ở đầu. Đối với sợi c... Read More
2018-10-19 14:33:21
Page 1 of 2|< 1 2 >|